MALENGO

PATA USHAURI WA MAHUSIANO NA MAPENZI KUTOKA KWA MWANASAIKOLOJIA ALIYEBOBEA KATIKA MAHUSIANO NA MAPENZI KATIKA MAISHA YA BINADAMU, WAPO WANAYOYAFURAHIA MAPENZI NA KUONA KAMA NI FURAHA, FARAJA, MATUMAINI LAKINI PIA WAPO WALIOJERUHIWA KIMAPENZI AMBAO HUYAONA KAMA NI MACHUNGU,NI NI HATARI NA HATA KUTAKA KUJIUA.UTAFITI UNAONYESHA KWAMBA IDADI YA KUVUNJIKA KWA MAHUSIANO YA WAPENZI AU WANANDOA AU WACHUMBA INAONGEZEKA KILA SIKU NA WENGI WAMEJIKUTA WAKIISHIA PABAYA NA KUFANYA MAMBO MABAYA ZAIDI. NIKIWA KAMA MTAALAMU WA SAIKOLOJIA NIMEAMUA KUANZISHA BLOG HII ILI KUTOA USHAURI KWA WATU WA RIKA ZOTE NA WA AINA ZOTE KWA MAHUSIANO YAO YA KIMAPENZI, WACHUMBA, WAPENZI, WANANDOA MNAKARIBISHWA KUPATA UFAHAMU ZAIDI NA KUULIZA MASWALI ILI KUDUMISHA MAPENZI AU KUEPUSHA KUVUNJIKA AU KUWEZA KUISHI KWA AMANI BAADA YA KUVUNJA UHUSIANO NA MPENZI/MUME/MKE/MCHUMBA. SOMA KWA MAKINI BLOG HII KAMA UTAKUWA NA SWALI KWA UFAFANUZI ZAIDI TOKA KWA MWANASAIKOLOJIA TUMA EMAIL darasalamapenzi@gmail.com or sms kwenda no 0779744450 MAWASILIANO YAKO YATAKUWA NI YA SIRI KATI YAKO NA MTAALAMU. PIA UKIHITAJI USHAURI ZAIDI UTAKARIBISHWA OFISINI AU MTAALAMU ANAWEZA KUKUTEMBELEA NYUMBANI AU MAHALI POPOTE UTAKAPOONA PANAFAA KWA MAONGEZI NA USHAURI ZAIDI.







Wednesday, November 9, 2011

Na 4 WAJUA KUWA HAUJUI KUNA SEHEMU 6 ZA KUMTOMASA MWANAMKE ILI KUMLAINISHA/KUMPA NYEGE KABLA YA KUSEX NAE?

shingo ya mwanamke, nywele na vingine ........ vyote ni vya muhimu kuvitomasatomasa kabla ya kusex je wavijua hivyo vingine je wewe ni mtomasaji wa mwanamke kwa muda gani? kable ya kusex? unadhani unamridhisha? TAMBUA SEHEMU NYINGINE NYETI ZA KUMTOMASA DEMU KABLA YA KUSEX  kazi ni kwako? tafakari chukua hatua. kwa maelezo zaidi tuma email darasalamapenzi@gmail.com or sms kwenda no    0779744450

No comments:

Post a Comment

Post a Comment